Alvas Nudisiri

ನೋಂದಣಿ
ಆಮಂತ್ರಣ
ಸ್ಥಳ
ಗ್ಯಾಲರಿ
ಸಂಪರ್ಕ

ಕುವೆಂಪು ಸಭಾಂಗಣ

Day 1

ಯಕ್ಷ-ದಾಸ ಗಾನವ್ಯೆಭವ: ವೇಣೀ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಭಟ್ ಮತ್ತು ಬಳಗ, ಕಾರ್ಕಳ     ಬೆಳಗ್ಗೆ 10:30 –   11:45

ಹರಿಕಥಾ ಕೀರ್ತನ : ಗಜಗೌರಿ ತ್ರಸುಧಾಕರ ಕೋಟೆಕುಂಜತ್ತಾಯ, ಕಾಸರಗೋಡು 11:50 –   01:00

ಕರ್ನಾಟಕ ಸಂಗೀತ : ದಿವ್ಯಶ್ರೀ ಮತ್ತು ಬಳಗ, ಮಣಿಪಾಲ 01:05 –   02:00

ಭರತನಾಟ್ಯ : ದೀಕ್ಷಾ ಕುಮಾರ್, ಬೆಂಗಳೂರು 02:05 – 02:35

ಸುಗಮ ಸಂಗೀತ : ದೀಪಿಕಾ ಶ್ರೀಕಾಂತ್ ಮತ್ತು ಬಳಗ, ಶಿವಮೊಗ್ಗ 02:40 – 03:35

ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಗಾಯನ : ಶ್ರೀಮತಿದೇವಿ ಮತ್ತು ಬಳಗ, ಮೈಸೂರು03:40 – 04:35

ಭರತನಾಟ್ಯ : ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಪಿಳ್ಳೈ, ಬೆಂಗಳೂರು 04:40 –   05:10

ರಂಗಪ್ರಯೋಗ : ಕಾವ್ಯ ರಂಗ, ರಂಗಸುರಭಿ, ಬೈಂದೂರು 05:15 –   06:00

ಭರತನಾಟ್ಯ : ಶ್ರುತಿ ಮುಸಳೆ, ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ 06:05 –   06:35

ಭರತನಾಟ್ಯ : ಗಣೇಶ್‌ವಾಸುದೇವ್, ಅಮೇರಿಕ 06:40 –   07:10

ನೃತ್ಯೋಲ್ಲಾಸ : ಪರಿಣಿತಿ ಕಲಾ ಕೇಂದ್ರ, ಸಾಗರ ನಿರ್ದೇಶನ : ವಿದ್ವಾನ್ ಎಂ. ಗೋಪಾಲ 07:15 –   08:15

ನೃತ್ಯ ಸಿಂಚ : ನೃತ್ಯ ವಿದ್ಯಾನಿಲಯ, ಕದ್ರಿ ನಿರ್ದೇಶನ : ವಿದ್ವಾನ್ ಯು. ಕೆ. ಪ್ರವೀಣ್ 08:20 –   09:30

Day 2

ಸ್ಯಾಕ್ಸೋಫೋನ್ ವಾದನ :  ಕು. ಮೇಘಾ ಮತ್ತು ಬಳಗ, ಸಾಲಿಗ್ರಾಮ ಬೆಳಗ್ಗೆ 08:45 – 09:40

ಕೊಳಲು ವಾದನ : ಅಭಿಷೇಕ್ ಎಂ.ಬಿ ಮತ್ತು ಬಳಗ, ಮಂಗಳೂರು 09:45 – 10:25

ಶಹನಾಯೀ ವಾದನ : ಸತೀಶ್ ಎಂ. ಭಜಂತಿ ಮತ್ತು ಬಳಗ, ಹಾವೇರಿ 10:30 – 11:25

ಭರತನಾಟ್ಯ : ವಿದುಷಿ ಮಯೂರಿ ಮತ್ತು ವಿದುಷಿ ಶ್ರುತಿ ಚಕ್ರಪಾಣಿ, ನೃತ್ಯ ಕಲಾ ಕೇಂದ್ರ, ಅತ್ತಾವರ 11:30 – 12:00

ಕಥಾ ಕೀರ್ತನ : ಭಕ್ತ ಸುಧಾಮಚಂದ್ರಕಾಂತ್ ಭಟ್, ಮೂಡುಬಿದಿರೆ 12:05 – 01:00

ದ್ವಂದ್ವ ಗಾಯನ : ಅಂಬಿಕಾ ಮತ್ತು ಕಲಾಧರಿ ಸಹೋದರಿಯರು ಮತ್ತು ಬಳಗ, ಬೆಂಗಳೂರು 01:05 – 02:00

ಬಿದಿರಿನ ವಾದ್ಯ ಸಂಗೀತ : ಡಾ. ಅನಸೂಯ ಕುಲಕರ್ಣಿ ಮತ್ತು ಬಳಗ, ಬೆಂಗಳೂರು 02:05 – 02:35

ಕೂಚುಪುಡಿ : ಬಸವರಾಜು, ಬಳ್ಳಾರಿ 02:40 – 03:10

ಸಂತೂರ್ ವಾದನ : ಸುಮಾ ಹೆಗ್ಡೆ ಮತ್ತು ಬಳಗ, ಯಲ್ಲಾಪುರ 03:15 – 04:00

ಕರ್ನಾಟಕ ಸಂಗೀತ : ಆತ್ರೇಯಿ ಕೃಷ್ಣ ಮತ್ತು ಬಳಗ, ಕಾರ್ಕಳ 04:05 – 05:00

ಭರತನಾಟ್ಯ : ಶೀತಲ್ ಹೇಮಂತ್, ಬೆಂಗಳೂರು 05:05 – 05:35

ಭರತನಾಟ್ಯ : ಶುಭಮಣಿ ಚಂದ್ರಶೇಖರ್, ಮಂಗಳೂರು 05:40 – 06:25

ಯಕ್ಷ ಭರತ ಸಂಗಮ: ಪಾಂಚಾಲಿ ಶ್ರೀಮತಿ ಭ್ರಮರಿ ಶಿವಪ್ರಕಾಶ್, ಸಮೂಹ ಉಡುಪಿ 06:30 – 07:40

ಯುಗಳ ಭರತನಾಟ್ಯ : ವಿದುಷಿ ಸ್ನೇಹಾ ನಾರಾಯಣ್ ಮತ್ತು ವಿದ್ವಾನ್ ಯೋಗೀಶ್ ಕುಮಾರ್, ಬೆಂಗಳೂರು 07:45 – 08:30

ಭರತನಾಟ್ಯ : ಸಾಯಿ ಆರ್ಟ್ಸ್ ಇಂಟರ್‌ನ್ಯಾಷನಲ್ ಮತ್ತು ಬಳಗ, ಬೆಂಗಳೂರು 08:35 – 09:45

Day 3

ಭಾವಗಾನ ಲಹರಿ : ಡಾ. ಕೆ.ಟಿ. ಉದಯ್‌ಕಿರಣ್ ಮತ್ತು ಬಳಗ, ಮೈಸೂರು ಬೆಳಗ್ಗೆ 09:30 – 10:25

ಕಥಾ ಕೀರ್ತನ : ಭಕ್ತ ಕನಕದಾಸತೋನ್ಸೆ ಪುಷ್ಕಳ್ ಕುಮಾರ್, ಮಂಗಳೂರು 10:30 – 11:25

ಭರತನಾಟ್ಯ : ನಾಟ್ಯ ವಿದುಷಿ ಕು. ವಿದಿಶಾ, ಬೈಕಂಪಾಡಿ 11:30 – 12:00

ಹಿಂದೂಸ್ತಾನಿ ಸಂಗೀತ : ಅನಂತ್ ಭಾಗವತ್ ಮತ್ತು ಬಳಗ, ಬೆಂಗಳೂರು 12:05 –   12:55

ಭರತನಾಟ್ಯ : ಪ್ರಿಯಾಂಜಲಿ ರಾವ್, ಮುಂಬೈ 01:00 – 01:30

ಡಿವಿಜಿ ’ಅಂತಃಪುರ ಗೀತೆಗಳು’ : ಪ್ರಜ್ಞಾ ಅಡಿಗ ಮತ್ತು ಬಳಗ, ಉಡುಪಿ 01:35 – 02:30

ಕರ್ನಾಟಕ ಸಂಗೀತ : ಶ್ರೀಮತಿ ಶುಭಾ ಶಿವಕುಮಾರ್ ಮತ್ತು ಬಳಗ, ವಿಟ್ಲ 02:35 – 03:30

ಭರತನಾಟ್ಯ : ವಾಸವಿ ಎಲ್. ಎಸ್. ಬೆಂಗಳೂರು 03:35 – 04:05

ಕರ್ನಾಟಕ ಸಂಗೀತ : ವಿನಯ್ ಎಸ್.ಆರ್. ಮತ್ತು ಬಳಗ, ಬೆಂಗಳೂರು 04:10 –   05:05

ಕೂಚುಪುಡಿ ನೃತ್ಯ : ಸುಷ್ಮಾ ಪ್ರಮೋದ್ ಮತ್ತು ತಂಡ, ಬೆಂಗಳೂರು 05:10 –   06:05

ಶಿಲಾಬಾಲಿಕ ನೃತ್ಯ : ನೃತ್ಯ ಭಾರತಿ ಕದ್ರಿ, ಮಂಗಳೂರು
ನಿರ್ದೇಶನ: ವಿದುಷಿ ಗೀತಾ ಸರಳಾಯ ಮತ್ತು ರಶ್ಮಿ ಚಿದಾನಂದ 06:10 –   07:10

ನೃತ್ಯಮೋಹನಂ : ನಾಟ್ಯನಿಕೇತನ, ಕೋಟೆಕಾರು
ನಿರ್ದೇಶನ: ವಿದುಷಿ ರಾಜಶ್ರೀ, ಉಳ್ಳಾಲ 07:15 – 08:15

ನೃತ್ಯಧಾರಾ : ವಿಶ್ವಕಲಾ ನಿಕೇತನ, ಪುತ್ತೂರು 08:20 – 09:20